Hỏi đáp giữa công dân và chính quyền

 
► Tổng số câu hỏi : 9
► Tổng số câu hỏi đã trả lời : 5
► Tổng số câu hỏi chưa trả lời : 4
Lĩnh vực
Câu hỏi của bạn đọc
Người gửi: Nguyễn Thị Mỹ Giôn
Tôi xin chào quý Cơ quan!
Giấy phép lái xe của tôi được cấp vào năm 2000, hạng A1 và Tôi đã làm mất. Hiện tôi đang công tác và định cư tại Đà Nẵng, vì vậy Quý cơ quan hãy hướng dẫn cho tôi trình tự, thủ tục, các hồ sơ, văn bản liên quan đến việc cấp lại giấy phép lái xe và tôi phải liên hệ với bộ phận nào để giải quyết công việc này. Rất mong sớm nhận phản hồi từ quý đơn vị. Trân trọng!
Xem chi tiết
Người gửi: Lê Hồng Vũ
Giấy Phép Lái Xe của tôi được cấp bởi Sở Giao Thông Vận Tải Quảng Nam vào Năm 2002. Tuy nhiên hiện tại tôi không thể tra cứu Mã số GPLX của tôi trên hệ thống http://dichvucong.gplx.gov.vn:8000/faces/registration/home.xhtml để làm dịch vụ công trực tuyến.
Xin cho hỏi nguyên nhân vì sao? và tôi phải làm thế nào mới có thể tra cứu được.
Xin cảm ơn.
Xem chi tiết
Người gửi: LÊ VĂN TRUNG
kính gửi quý cơ quan. Cho E hỏi .E thi bằng lái xe năm 2004 nhưng đã mất giấy phép lái xe và hồ sơ gốc . Không biết là Thong tin còn lưu trữ trên mạng không . Vậy có cách nào để lam lại bằng mới không ?. Xin cảm ơn !
Xem chi tiết
Người gửi: Trương Đăng Kha
chào.
em lam mất bằng lái xe 2 lần giờ còn hồ sơ gốc có làm lại lần 2 được không ạ. mong a/c tư vấn giúp.e cảm ơn
Xem chi tiết
Người gửi: huỳnh viết sơn
kính gửi ban ngành liên quan cho em hỏi là e bị mất bằng lái xe a1 và mất luôn hồ sơ gốc và giờ muốn cấp lại bằng mới thì làm thế nào ạ. kính mong trả lời lại e vơi ạ
Xem chi tiết
Gửi câu hỏi